Samfurin Hannun Jari Kyauta & Akwai
Sigar Samfura
Samfura | Ƙimar Wutar Lantarki (VDC) | Ƙididdigar Fitar Yanzu (A) | Matsakaicin Ƙarfin fitarwa (W) |
MKC-AabbabbS | 3.0-5.0 | 0.001-2.0 | 12.0 |
5.1-12.0 | 0.001-2.10 | 15.0 | |
12.1-24.0 | 0.001-1.23 | 15.0 | |
24.1-40.0 | 0.001-0.62 | 15.0 |
(aaa = yana nuna ƙimar ƙarfin fitarwa 3.0-40.0VDC, bbbb = yana nuna ƙimar fitarwa na yanzu 0.001-2.50A)
MKC-aaabbbbSUK, "SUK" sigar Burtaniya ce.
Misali
Samfura | Fitar Wutar Lantarki (V) | Fitowar Yanzu (A) | Wutar (W) |
MKC-0501000SUK | 5.00 | 1.00 | 5.00 |
MKC-0202000SUK | 5.00 | 2.00 | 10.00 |
MKC-0502500SUK | 5.00 | 2.50 | 12.50 |
Saukewa: MKC-1201000SUK | 12.00 | 1.00 | 12.00 |
Saukewa: MKC-1501000SUK | 15.00 | 1.00 | 15.00 |
Saukewa: MKC-2400600SUK | 24.00 | 0.60 | 14.40 |
Cikakken Adaftar Wuta
15W / 12V 1A/15V 1A / 9V 1A/5V 2A / 5V 1A AC DC Adaftan Wutar Lantarki:
1.AKAN TSARI NA YANZU:
Tsarin wutar lantarki na yanayin kore zai kasance cikin ɓarna lokacin da duk wani fitarwa da ke aiki cikin yanayin lodi (set@ Max load 110~180%) ƙarƙashin kowane yanayin layi na wani lokaci mara iyaka.Samar da wutar lantarki zai zama mai kai - farfadowa lokacin da aka cire yanayin kuskure.
2. GASKIYA KARIYA:
Wutar wutar lantarki za ta kasance tashe kuma babu lalacewa lokacin da duk wani fitarwa da ke aiki a cikin ɗan gajeren yanayin kewayawa a ƙarƙashin kowane yanayin layi na wani lokaci mara iyaka.Wutar lantarki zai zama mai dawowa lokacin da aka cire yanayin kuskure.
Certificaiton
Fara daga 2021, Burtaniya tana da sabbin buƙatu don tabbatar da aminci na adaftar wutar lantarki.Asalin takardar shedar CE an canza zuwa UKCA, kuma CE ta zama mara inganci a cikin kasuwar Burtaniya.
Duk adaftar mu da aka fitar zuwa Burtaniya sun sami sabuwar shedar UKCA akan lokaci.
Yanki | Sunan Takaddun shaida | Matsayin Cert |
Amurka | UL, FCC | Ee |
Kanada | ku | Ee |
Japan | PSE | Ee |
Turai | GS, CE | Ee |
UK | UKCA, CE | Ee |
Rasha | EAC | Ee |
Ostiraliya | SAA | Ee |
Koriya ta Kudu | KC, KCC | Ee |
Argentina | S-Mark | Ee |
Muhalli:ROHS, RECH, CA65….
inganci:VI
Daidaito:Caja mai adaftar wutar lantarki na AC dc ya yi amfani da shi don saduwa da ƙa'idodin aminci a cikin masana'antu daban-daban, ma'aunin adaftar yana rufe kamar masana'antar ƙasa, IEC62368, IEC61558, IEC60065, IEC60335 da LED class 61347 ect .
Wayar DC:
Matakin hana wuta:VW-1
Muna da rahoton gwajin VW-1 & gwajin Vido, da fatan za a aiko mana da imel lokacin da kuke buƙatar su.
Mai Haɗin DC:
Na kowa na ac dc adaftar caja: 5.5x2.1, 5.5x2.5, 3.5x1.35.Kuma duka biyun suna da nau'in Madaidaici da kusurwar dama.
Nau'in Madaidaici
Dama kusurwa
Bayanin Kunshin
Kunshin na iya zama tattara katin wuka ko akwatin gabaɗaya duka duka ok, kuma yarda da buƙatun sa na al'ada.
Yawancin lokaci, abokin ciniki yana buƙatar sanya adaftan tare da akwatin farin cikin kunshin samfurinsa na ƙarshe, kuma zai zaɓi fakitin farin akwatin.Abokin ciniki baya buƙatar akwatin farin, kawai sanya adaftar kai tsaye a cikin kunshin samfurinsa na ƙarshe kuma za a haɗa shi tare da shirya katin wuka.
Abubuwan da ke cikin akwatin waje ya isa ya hana kunshin lalacewa.Za a iya amfani da kayan akwatin dole ne su wuce gwajin ƙungiyar QC ɗin mu.
Wajen ajiya
Ya kamata a sarrafa masu adaftar da ke cikin sito ta hanyar sakawa, kuma ma'anarsa tana kama da ƙirar ƙirar ƙirar samfura, ana adana samfuran tare da lambobin tsari daban-daban a wurare daban-daban kuma ana sanya kaya akan pallets.
Jirgin ruwa
Babban nauyi ba za a iya wuce 16KGS ba, ba kawai za a yi la'akari da aminci ba, amma kuma, za mu ɗauki farashin jigilar kaya da sauƙin kulawa don la'akari yayin sufuri.
Babban Amfaninmu
* 16 shekaru masu wadata da kwarewa aiki tare da sanannen kamfani.
* Lokacin isarwa da sauri.
* Kasa da 0.2% Garanti na RGD, Haɗu da Ma'aunin AQL.
* Kewayon samfur 6W ~ 360W, tare da takaddun shaida na ƙasashe daban-daban.
Ƙarin Taimako
● Wayar DC na iya da zoben Magnetic ko ba tare da zoben Magnetic ba.
● Wayar DC na iya tare da maɓallin sauyawa ko ba tare da maɓallin kunnawa ba.
● Muna da ƙungiyar R & D mai ƙarfi wanda zai iya ba da sabis na musamman don abokan ciniki.Sabis na musamman na iya zama caja adaftar wutar lantarki ko PCB BOARD.
Muna godiya sosai da zaɓin samfuranmu.Domin sanar da ku samfuranmu da kyau, muna shirye mu samar da samfuran kyauta don gwaji.
Don samun samfurin kyauta, da fatan za a tuntuɓe mu tare da buƙatun kasuwancin ku da bayanin tuntuɓar ku.Za mu tuntube ku a cikin lokaci kuma mu aika samfurori kyauta zuwa adireshin ku.
Na gode don amincewa da goyon bayan ku gare mu, muna sa ran yin aiki tare da ku!
●aiko mana da tambaya
Bari mu san ƙayyadaddun samfur waɗanda kuke nema
Fitar Wutar Lantarki:—V
Fitowar Yanzu:—A
Girman filogi na DC: 2.5 ko 2.1 (Idan kuna buƙatar wasu na iya sanar da mu)
Nau'in toshe DC: Madaidaici ko digiri 90?
DC Wire L = 1.5m ko 1.8m (Idan kuna buƙatar wasu za su iya sanar da mu)
● Tabbatar da samfurori QTY
● Aiko mana da adireshin ku inda zaku iya karɓar samfura, gami da lambar zip, lambar waya da mai lamba
● Samfurin lokacin bayarwa: kwanaki 3
● Za ku karbi samfurori a cikin kwanaki 3 ~ 5 kuma ku gwada su
Don sassaƙa tambarin abokin cinikiakan adaftar
Babban ginshiƙi tsarin tafiyar da samarwa
Wadanne ne za a iya keɓance su?
01
Launin adaftar wutar mu na iya zama baki ko fari, ko kuma yana iya zama launi da abokin ciniki ya kayyade, kawai bari mu san lambar panton ko samfurin launi.
02
Kuna iya zaɓar DC PLUG na yau da kullun ko don keɓancewa.
03
DC Wire na yau da kullun L=1.5m ko 1.83m.Za a iya daidaita tsayin
●Tsabtataccen waya na jan ƙarfe don tabbatar da ingancin samfur
●Tare da madaidaicin waya na jan ƙarfe, ƙaramin juriya, ƙaramin zafin jiki, ƙarfin aiki mai sauri da barga watsawa
DILITHINK yana ba da sabis na OEM da ODM masu inganci, kuma ta hanyar layin samarwa namu, samar da ingantacciyar mafita da sassauƙa.Ƙwararrun ƙungiyarmu tana da shekaru masu yawa na gwaninta kuma za su iya daidaita muku adaftar wutar lantarki.Sabis ɗinmu na keɓancewa ya haɗa da ƙirar gidaje, tsayin igiyar wutar lantarki da nau'in haɗin kai da sauransu.
Ayyukanmu na al'ada sun rufe komai daga ƙira da haɓaka samfuri zuwa kammala taro.Hakanan muna ba da lokutan jagora cikin sauri kuma muna tabbatar da cewa muna tuntuɓar ku a kowane mataki don tabbatar da biyan bukatun ku.
Muna ci gaba da yin gyare-gyare da kuma samun ci gaba don biyan bukatun abokan cinikinmu.Bari mu taimake ku nemo muku mafi kyawun adaftar wutar lantarki.